Array ( [0] => stdClass Object ( [id] => 1 [company_id] => 38 [image_url] => company-38-YAMAZEN-Crossing-Slider-1028.jpg [image_link] => https://www.youtube.com/embed/dncYwgFNBU4 [image_popup] => 1 [slide_id] => 1 [slide_list_name] => all ) [1] => stdClass Object ( [id] => 1 [company_id] => 38 [image_url] => company-38-YAMAZEN_CROSSING_Slider2.jpg [image_link] => https://www.youtube.com/embed/dncYwgFNBU4 [image_popup] => 1 [slide_id] => 1 [slide_list_name] => all ) [2] => stdClass Object ( [id] => 1 [company_id] => 38 [image_url] => company-38-YAMAZEN_CROSSING_Slider3-new.jpg [image_link] => https://www.youtube.com/embed/dncYwgFNBU4 [image_popup] => 1 [slide_id] => 1 [slide_list_name] => all ) )
  • HOME
  • >
  • FEATURE
  • >
  • วิดีโอแนะนำบริษัท YAMAZEN Thailand ผู้จัดจำหน่ายเครื่องจักรและอุปกรณ์

วิดีโอแนะนำบริษัท YAMAZEN Thailand ผู้จัดจำหน่ายเครื่องจักรและอุปกรณ์

23/04/2019
YAMAZEN Thailand

เราขอแนะนำบริษัท YAMAZEN Thailand ผู้จำหน่ายสินค้าและบริการเกี่ยวกับเครื่องจักรและเครื่องมืออุตสาหกรรม 
ท่านสามารถรับชมการบริการดังกล่าวได้ในคลิปนี้


เกี่ยวกับบริษัท YAMAZEN


Machine Dept.


Tool Dept.

 

■CONTACT

Bangkok HQ
TEL:+66(2)3745522

Machine Dept.
Mr. Hirata
Mobile:+66(6)3205-8764
Email:hirata@yamazen.co.th
Mr. Okura
Mobile:+66(6)5509-1716
Email:okura@yamazen.co.th

Tool Dept.
Mr. Yamada
Mobile:+66(6)1420-4410
Email:yamada@yamazen.co.th 
Mr. Sakai
Mobile:+66(6)3225-9532
Email:sakai@yamazen.co.th

Service Dept.
Mr. Imori
Mobile:+66(9)2261-7449
Email:imori@yamazen.co.th



แบบฟอร์มสอบถามข้อมูล

โปรดติดต่อเราโดยกรอกแบบฟอร์มด้านล่าง

สามารถติดต่อได้ทางเบอร์โทรศัพท์หรืออีเมล

NEWS Other News
Contact Us

Pavin (Machine)
Mobile: +66(0)81-373-9981
Email: pavin@yamazen.co.th

Charan ( Tooling)
Mobile: +66(0)81-624-4765
Email: charan@yamazen.co.th

Hirata ( Machine)
Mobile: +66(0)63-205-8764
Email: hirata@yamazen.co.th

Okada ( Tooling)
Mobile: +66(6)5-940 -5490
Email: okada@yamazen.co.th

Categories
Feature
METALEX